118 Các câu trả lời

สู้ๆค่ะบ้านนี้ก็เพิ่งเสียน้องไปตอน21 สัปดาห์ค่ะ รอเวลาที่น้องจะกลับมาใหม่ค่ะ

ถุงน้ำคร่ำแตกค่ะ ต้องทำคลอดก่อนกำหนด น้องน้ำหนักน้อยแค่500กรัมเลยเสียชีวิตค่ะ

สู้ๆๆค่ะแม่...เคยเตอเหตุการณ์แบบนี้ดหมื่อนกันค่ะเดียวน้องก็มาใหม่ค่ะ

VIP Member

ดูแลสุขภาพให้แข็งแรง ทานโฟลิคก่อนตั้งครรภ์ล่วงหน้าสักสามเดือนนะคะ

VIP Member

หัวอกเดียวกันค่ะ​ สู้ๆเริ่มใหม่นะคะ เคยเสียน้องไปตอน20วีค​

สู้ ๆ ค่ะแม่ รักษาสุขภาพให้แข็งแรงเดี๋ยวน้องกลับมาใหม่ค่ะ

สู้ๆค่ะแม่ เตรียมร่างกายให้แข็งแรง​รอน้องมาเกิดใหม่นะคะ

เดี๋ยวน้องพร้อม น้องจะกลับมานะคะแม่ เป็นกำลังใจให้นะคะ

สู้ๆค่ะแม่ ท้องแรกเราก็เคยแท้ง ตอนนี้ท้อง2ค่ะ31วีคแล้ว

สู้ๆนะค่ะ มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ เดี๋ยวน้องก็มาใหม่นะคะ

สู้ๆนะคะคุณแม่ เริ่มต้นใหม่ได้ค่ะ อย่าเพิ่งท้อนะคะ

Câu hỏi liên quan