8 Các câu trả lời

ปกติค่ะ ฟันขึ้นเร็วหรือขึ้นช้า ก็ไม่มีปัญหาค่ะ ยังไงฟันน้องก็ขึ้นค่ะ บ้านนี้ขึ้นตอน6เดือนได้แล้วค่ะ ตอนนี้จะ9เดือนแล้ว พึ่งมีฟันแค่2 ซี่เองค่ะแม่

ลูกเราซี่แรกขึ้นตอน 1 สัปดาห์ก่อนเข้า 9 เดือนค่ะ ส่วนซี่ที่ 2 เพิ่งขึ้นเมื่อพุธที่ผ่านมานี้ค่ะ ยังไงใจเย็น ๆ นะคะ เดี๋ยวฟันน้องก็มาแน่นอนค่ะ

บ้านนี้ลูกคนเล็ก8เดือน ฟันก็เพิ่งโผล่มานิดเดียวเองค่ะ ตอนคนโต6เดือนก็ขึ้นแล้ว แต่รอได้นะคะ ครบ1ขวบถ้ายังไม่ขึ้นค่อยไปปรึกษาหมอฟันค่ะ

บ้านนี้9เดือนแล้วฟันน้องยังไม่ขึ้นสักซี่เลยคะ

เหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก็8เดือนแล้ว​ ยังไม่ขึ้นเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้วันที่30นี่จะ9เดือนเเล้วไม่มีวี่แวว

10เดือนกว่ายังไม่มีวี่แววเลยค่ะ5555

9 เดือนแล้วยังไม่ขึ้นเลยครับ

Câu hỏi liên quan