3 Các câu trả lời

ซีรีแลคหรอค่ะ? ไม่ควรให้กินต่อให้กินข้าวได้ก็ไม่ควรให้กินอาหารสำเร็จรูปค่ะ เหมือนมาม่าแหละอิ่มท้อง แต่ประโยชน์ไม่มี แนะนำให้ต้มข้าวแล้วบดผสมน้ำนมให้น้องกิน มีสูตรอื่นๆเยอะเลยค่ะแม่ลองดูในกลุ่มเฟสก็ได้ ทำง่ายน่ากินด้วยค่ะ

ค่ะ จะลองดูน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ซีรีแล็คหมอยังไม่แนะนำเลยนะ มันเป็นแป้งสาลีอะ อ่านข้างกล่องดู

ใช่ค่ะหวานมากด้วย

VIP Member

อันนี้หมอประเมินให้น้องทานข้าวได้แล้วใช่ไหมค่ะ

แม่น่าทำข้าวให้น้องทานดีกว่านะค่ะ ซีรีแลค ไม่ค่อยมีประโยชน์นะค่ะ ทานข้าวดีกว่าค่ะ