4 Các câu trả lời

ตอนอ่านแอบตกใจอยู่นะคะ มีแม่ท่านไหนเคยทำแบบนี้มั้ยค่ะ เราก็พึ่งจะเคยเห็น เอาสูตร1 กับ สูตร 2 มาผสมกัน แล้วมันต่างอะไรกับเด็ก3เดือนกินนมผงของเด็ก2-3ปีล่ะคะ

น้องอายุยังไม่ถึง 6 เดือนไม่ควรทานสูตร 2 นะคะ แต่ถ้าพูดเรื่องอึกปกติคะถ้าไม่มีมูกเลือด

ทำไมต้องผสมกันคะ ปกติเด็กต้องกินสูตร1ค่ะแม่

เอาใหม่นะคะแม่ห้ามผสมนมให้น้องบอกสามีใหม่ค่ะ เดี๋ยวน้องเป็นอะไรขึ้นมาจะแย่เอานะคะ เป็นห่วงน้องค่ะ

ห๊ะ? นมผสมกันอะนะ ใครเขาบอกให้เอานมมาผสมกัน

เลิกสะนะคะเด็กยังไม่ถึง6เดือนกินสูตร1ไปก่อน ไม่ต้องรีบ

Câu hỏi liên quan