7 Các câu trả lời

บ้านนี้ 21 วันหลุดค่ะ เพราะเช็ดไม่ถึงโคนสะดือเลยทำให้สะดือน้องมีกลิ่นเหม็น พาไปหาหมอหมอให้ยามาหายค่ะ แต่เรื่องยาเราทิ้งไปแล้วนะค่ะ

VIP Member

แม่ต้องใช้แอลกอฮอล์เช็ดเช้าเย็น เช็ดให้ถึงโคนไม่ต้องกลัวน้องเจ็บ ถ้ามีกลิ่นเหม็นแสดงว่าแม่ใช้เช็ดสะดือน้องไม่สะอาดค่ะ

สะดือยังไม่หลุดหรอค่ะ บ้านนี้ 2สัปดาห์จ้า ถ้าเหม็น แม่ลองดูว่ามีอย่างอื่นร่วมด้วยเปล่า ถ้ามีพาหาหมอเถอะค่ะ

อ่อลองหาหมอดีหว่าค่ะแม่

ควรพาน้องไปหาหมอนะคะ ปกติ10-15วันค่ะ แล้วต้องไม่มีกลิ่นเหม็น บ้านนี้หลุดตอน 8วันค่ะ

เช็ดไม่ถึงแน่เลยคะแม่ พาน้องไปหาหมอดีกว่า น้องเจ็บนะคะ

บ้านนี้อาทิตย์นึงก็หลุดแล้วจ้า

บ้านนี้10วันพอดีค่ะ