2 Các câu trả lời

แม่ตรวจก่อนกี่วันค่ะขึ้นขีดจางๆ คือรอบนี้ลุ้นเหมือนกันค่ะเพราะอยากมีน้องมาก มีอะไรกับแฟนวันที่ 1,2 ไข่ตกวันที่ 4 มีโอกาสไหมคะพอดีวันที่ 3-4 ต่างคนต่างแยกย้ายทำงานค่ะแฟนเข้าเวรวังส่วนเราเป็นครูอยู่เพชรบูรณ์ เวลาไม่ค่อยตรงกันสักเท่าไหร่ค่ะเพื่อมีความหวังเล็กๆ(ประจำเดือนจะมา 18 นี้แล้วค่ะ)

คุณหมอแนะนำให้เปลี่ยนนมหรือเปล่าคะ

ไม่คะแถมไม่ลงรายละเอียดน้ำหนักตัวน้องรอบศรีษะแม่เลยต้องถามว่าไม่ลงรายละเอียดอะไรน้องหรอแม่กลับมาเปรียบเทียบน้ำหนักเด็ก2เดือนในสมุดสีชมพูเลยเห็นน้ำหนักตัวน้องต่ำกว่าเกณฑ์