61 Các câu trả lời

เหมือนกันเลย..บ้านนี้เสริมตั้งแต่คลอดแรกๆเลยค่ะ

ขยันปั้มบ่อยๆ เดี๋ยวนมจะเยอะขึ้นเรื่อยๆ นะคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะแม่ นมแม่มีน้อย

เราได้ไม่ถึงครึ่งออนเลย ท้อมาก

เป็นเหมือนกันค่ะ พยายามปั๊มบ่อยๆอยู่ ตอนนี้เริ่มทำใจแล้ว ได้แค่ไหนเอาแค่นั้นค่ะ ทำเต็มที่แล้ว

VIP Member

บ้านนี้ทานเสริมตั้งแต่วันเเรกเลย

บ้านนี้คลอดมาก็ให้กินสลับเลยคะ

เหมือนกันค่ะ เพราะน้ำนมแม่น้อย

บ้านนี้นมผงล้วนค่ะ นมแม่ไม่มีเลย

กินน้ำขิงกับน้ำฟักทองค่ะ​ กินน้ำอุ่นทุกครั้ง​ที่​อยาก​กิน​น้ำ​

บ้านนี้ก็กินนมแม่สลับนมผง

เหมือนกันเลยค่ะ นมมาน้อยมาก

Câu hỏi liên quan