68 Các câu trả lời

VIP Member

14มกรา ลูกชายจ้า ลุงหมอนัดซาวน์4มิติจันทร์หน้า ตื่นเต้นจะได้เห็นหน้าแบบแม่ๆคนอื่นบ้างแล้ว😂

14มกราเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ

อัลตร้าซาวด์ไม่เคยได้เห็นหน้าชัดเลยค่ะ น้องเขิลป้าหมอ น้องเป็นผู้ชายครับ

บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ ตอนแรกก็ไม่ยอมเปิดหน้าค่ะกว่าจะยอมเปิดป้าหมอเขย่าไปหลายที🥰

20 ม.ค 66 หนูเป็นผู้หญิงค่ะ ไปซาว4มิติ แต่น้องขี้อายไปหน่อยค่ะ ก้มหน้า มือปิด

บ้านนี้ก็ได้ผู้หญิงค่ะ 🥰

อยากไปซาวแบบนี้ค่าใช้จ่ายอยู่ที่เท่าไหร่ค่ะแม่ อีแม่อยากเห็นหน้าลูกมาก

แม่ไปซาวด์มา1200บาทค่ะ ได้เป็นรูปภาพและวิดิโอมาค่ะ🥰

9มกราคม66 ยังไม่รู้เพศเลยคะ แม่ซาวแบบนี้ราคาประมาณเท่าไรคะ

ของเราซาวแบบนี้500.- บาทค่ะ

VIP Member

5 ม.ค. 66 ซาวด์ตอน4เดือนกว่าหมอบอกลูกสาว ซาวด์อีกทีวันที่ 10 พ.ย. นี้ค่ะ

บ้านนี้ซาวด์ได้ลูกสาวค่ะ

2มกรายังไม่ชัวเพศคะซาวอีกวันที่25นี้ ครบ30วีคไม่รู้จะเห็นไม

บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ🥰

ลูกสาวค่ะ ท้องแรก จริงๆแอบอยากได้ผช แต่ก็ไม่เป็นไร

ได้ลูกสาวเหมือนกันค่ะ

2 ม.ค. ค่ะ แต่น่าจะออกก่อน ได้ลูก ชาย ค่ะ 😊ท้องสามแล้ว

บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะ

15มกราค่ะยังไม่รุ้เพศ25นี้ไปซาวไม่รุ้จะเห็นไหม

บ้านนี้ได้ลูกสาวค่ะแม่

Câu hỏi liên quan