26 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนดคลอด 18ก.ค.ค่ะ เดือนที่แล้วซาวมาหมอบอก ผญ.70% พรุ่งนี้หมอนัดอีกที ลุ้นมากๆๆๆๆค่ะ อยากได้ผญ. คนแรก ผช.ค่ะ

ผุ้หยิงคนผุ้ชายคนพอดีเลยค่ะ

ขอสอบถามหน่อยค่ะ ปจด คุณแม่มาล่าสุดเดือน กย ไหมค่ะ แล้วปล่อยมีน้องเเือนตุลาไหมค่ะ ช่วยตอบเราที

ขอบคุณค่ะที่ตอบ แม่กำหนดคลอดวันที่เท่าไรคะ

VIP Member

11. ก.ค.จร้า น้องขนีบขาเหมือนกันเลยจ้ะเเต่หมอไม่เห็นรูปร่างไข่หมอเลยคิดว่าเป็นสาวจ้ะ

55555จ้าาา

30 ก.ค.ค่ะ รอซาวด์หมอนัด 9 มี.ค.จ้า #ลุ้นๆๆๆ อยากได้ลูกชาย ที่บ้าน 2 สาวแล้ว 😄

ไปเจาะน้ำคร่ำมาเมื่อวาน ซาวด์ดูน้องเป็นผู้ชายค่า 23 กค

จ้าาาา

เหมือนกันเรยค่ะแม่ 11 กค น้องหนีบไว้ไม่รู้เพศเลยค่ะ

รอลุ้นค่ะ

9 ก.ค.ค่ะ ตอนนี้ยังไม่รู้เพศเลยรอหมอนัดตรวจอีกที

บ้านนี้หนีบใว้ค่ะซาวสองรอบก้หนีบเหมือนเดิมม

กำหนด18 มี.ค อยากแตกเหมือนกันค่ะ

ใกล้แล้วค่ะ

2ก.ค.จ้า น้องหนีบขาตลอดเลย

3 ก.ค.ค่ะยังไม่รุ้เพศลุกเรย

Câu hỏi liên quan