63 Các câu trả lời

หาหมอรึยังคะแม่น้องอาจแพ้อะไรสักอย่างไปให้หมอตรวจดูดีกว่าจ้า

บ้านนี้ถ้าผื่นข้นนิดนึงก็ใช้ขมิ้นสดทาเลยค่ะ ยุบดียุบไวมาก

VIP Member

ไปก่อนก็ดีค่ะแม่หมอว่าไงค่อยกลับมารักษาที่บ้านอีกที

แพ้ออยหรือเปล่าคะ ลูกก็เป็นค่ะ พอเลิกใช้ก็หายค่ะ

พาน้องไปหาหมอดีกว่านะคะเดี๋ยวมันจะเป็นเยอะกว่านี้

ไปหาหมอน่าจะดีกว่าค่ะแม่ จะได้ ได้ยามาทาให้น้องค่ะ

เป้นเหมือนกันค่ะน้องได้18วัน เป้นมา3วันก้หายเลยค่ะ

บ้านนี้ทาครีมตัวนี้คะ เป็นเยอะแบบนี่แหละคะ

ซื้อได้ที่เพจในเฟสบุ๊คค้นหาคำว่า ครีมเฟแอนด์เม. คะ

แพ้นมวัวเปล่าคะ แม่กินอาหารที่มีนมวัวผสมเปล่าคะ

ลูกเป็นผืนแบบนี้เหมือนกันค่ะ ใช้ตัวนี้หายค่ะ

Câu hỏi liên quan