23 Các câu trả lời

น้องคาร์ลิส 4 เดือนพอดีจ้า ชอบอาบน้ำมากๆ แต่ตอนนี้ ไม่ยอม นอนอาบหรือนั่ง จะยืนอย่างเดียวเลยคร้า

น้องขาแข็งเร็วจัง บ้านนี้ยังยืนไม่ได้เลย🤣

น้องโฮปค่ะ 2 เดือน 20 วัน ไม่เคยร้องตอนอาบน้ำแถมทั้งยิ้มทั้งอารมณ์ดีเวลาอาบน้ำเลยค่า

ขาวได้พ่อค่า แม่ผิวสีน้ำผึ้งค่า 😘

พีเค​ คับ4เดือน2วัน​ ผมเปนเสือยิ้มยาก​ แต่ถ้ายิ้มแล้วแม่ๆจะหลงรักพีเคคับ

น้องปกป้อง 4 เดือน 10 วันแล้วคับ ชอบเล่นน้ำคับ เวลาอาบให้ไม่มีร้องเลย😊😊😊

บ้านนี้แฝดค่ะ4เดือน6วันหนัก6.5 kkชอบว่ายน้ำมากๆๆค่ะ

อ่อ ชื่อเพราะด้วยโตไวๆน่ะค่ะ

บ้านนี้ 6 เดือนแล้วค่ะ ไม่ยอมออกจากกะละมังเลยนะ

อารมณ์เดียวกันเลยคะ เอาออกจากกะละมังร้องจ๊ากเลย🤣

ยุนโฮครับผมอายุ 4เดือน20วันครับ

ขอบคุณมากครับผม💗💗💗

น้องเพลง 4เดือน18วันแล้วจ้า

น้องใจแอ้น2เดือน5วัน

หล่อเลยค่า🥰

น้องออมสินครับ 1เดือน10

ตัวโตจังเลยคะ😍