8 Các câu trả lời

บ้านนี้นมแม่ล้วน​นานสุด​ 8​ วันค่ะ​ แต่ปกติจะวันเว้นวันหรือเว้น​ 2​ วันค่ะ​ ตอนแรกเราก็เครียด​ หลัง​ ๆ​ เริ่ม​ชินแล้วค่ะ​ สังเกต​น้องเอาว่ากินนมดีรึเปล่า​ ถ้ายังกินนมได้ก็ไม่เป็นไร​ค่ะ​ ตอนนี้น้องบ้านนี้​ 3​ เดือน​ 4​ วันแล้วค่ะ

ปกติคะ ทารกกินนมเเม่ล้วนสามารถ​ไม่อึได้สูงสุด 10 วัน พยายามให้น้องกินนมส่วนหน้าเยอะหน่อยช่วงที่ไม่อึ เพราะนมส่วนหน้าย่อยง่าย อันนี้หมอที่เราอยู่เขาบอกเเบบนี้นะคะ ถูกผิดก็ต้องขอโทษ​ด้วย

ปหติค่ะ ไม่อึเป็นอาทิตย์ก็มีค่ะ ถ้านมแม่ล้วนเป็นเรื่องปกติค่ะ

กินนมแม่ล้วน สามารถไม่อึนานสุด21วันค่ะ

ปกติค่ะน้องจะไม่ถ่ายทุกวัน

ปกติค่ะ

ปกติค่ะ

ปกติค่ะ

Câu hỏi liên quan