7 Các câu trả lời

บ้านนี้ทานหมดค่ะแต่ทานแค่หายยากแล้วสังเกตุลูกว่าปกติมั้ยค่ะถ้าปกติก็ทานบ่อยได้แต่อย่าทานเยอะนะค่ะของหมักดองไม่มีประโยชน์จ้าแม่

ทานได้คะ ทานได้หมดเลยคะ แค่ทานแล้วสังเกตตัวเล็กงอแงท้องอืดไหม ถ้างอแงก่อหยุดไปก่อน ค่อยลองกับมากินใหม่

บ้านนี้ทานนะคะ ไม่มีปัญหาอะไร น้องไม่ปวดท้อง ไม่ท้องเสีย

บ้านนี้ทานบ่อยคะน้องปกติคะ แถวบ้านเค้าทำแต่เส้นสดคะ

ทานได้ค่ะ แต่อย่ามากไปเพราะขนมจีนก็คือของหมัก

บ้านนี้ทานตอนน้องได้ 4 เดือนคะ

VIP Member

ทานได้คะหาขนมจีนสดจะดีคะ

Câu hỏi liên quan