82 Các câu trả lời

น่ารักมากกกกกก บ้านนี้มีน้องหมา3ตัว อีก2ตัวเดินหนีแถมขู่ท้องเรา5555 มีอีก1ตัวในบ้านชอบมานอนใกล้ท้อง

น้องรู้ค่ะที่บ้านก็เป็นตอนนี้คลอดน้องแล้วค่ะเค้าหวงน้องมากไม่ให้หมาตัวอื่นเข้าใกล้เลยค่ะ

ผิดที่บ้านเลยค่ะ นางไม่เข้าใกล้เราตั้งแต่เราท้องแต่นางชอบจ้องท้องเราค่ะจ้องเกือบตลอดเลย

ส่วนมากหมาตัวเล็กๆชอบเด็กค้ะ5555 บ้านนี้ก็เป้นถามว่าเห้นน้องไหมรักน้องไหมก็เข้ามาดมๆ55

บ้านนี้ก้อเป้นจ้า ตอนม่ท้องชอบมานอนทับท้อง พอท้องม่เคยขึ้นมาเลยแต่จะนอนข้างๆท้อง

ที่บ้านเลี้ยงโกเด้นค่ะ แม่บอกว่า น้องอยู่ในท้องนะ เมินหนีเลยคะ😆 แล้วนางก็ทำหน้าเศร้า

ฟังน้องทุกวันตอนนี้น้องเกิดแล้วก็อยากเฝ้าแต่นางฝุ่นเยอะ น้องจามเลยแยกกันสักเดือน

VIP Member

หมาบ้านนี้น่ารักจัง แต่แมวที่บ้านจ้องจะเดินเหยียบข้าม ชอบมานอนใกล้ๆ

น่ารัก​จ้าคลอดน้องแล้วระวังเรื่องขนเรื่องน้ำลายด้วยนะจ๊ะแม่

ที่บ้านนี้ก็เป็นค่ะชอบมานอนไกล้ๆท้อง เอาหัวซุกท้องตลอดค่ะ