21 Các câu trả lời

บ้านนี้37+6 แล้วเงียบมากคะ อยากคลอดแล้ว มีท้องปั้นท้องแข็งแต่ไม่เจ็บท้องสักที

เราท้องชอบเเข็งตอนปวดท้องเรียกส่าอะไรหรอคะ

กำหนดคลอด 31 เเตกเป็นที่เรียบร้อยเหมือนกันคะครีมดังๆก้อเอาไม่อยู่ 🤣🤣

ผู้ถูกเลือกค่ะ😅

จาก44มา71 ดีที่ท้องยังไม่แตก น้องก้ไม่แตก 39+4กระตุ้น2รอบเงียบกริ้บ🥹🥹🥹

สู้ๆค่ะ✌🏻💖

บ้านนี้ก็ยังไม่แตกค่ะกำหนด16ก.ค66นี้ แม่ยังไม่มีอาการเจ้บเลยค่ะ

บ้านนี้ปวดท้อง1อาทิตย์เเล้วค่ะ

วันนี้37เหมือนกันเรยค่ะ ท้องแตกลายเหมือนกันค่ะ

ค่อยรักษาเอาเนอะเเม่ๆ😂✌🏻

37+1ท้องไม่แตกเลยค่ะ ท้องแรก ลูกชายเหมือนกันค่ะ

ดีจังเลยค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะแอบลายนิดๆ

บ้านนี่เเม่ตัวเล็กมั้งคะ เเล้วท้องใหญ่เร็วลายเต็มเลย

กำหนดคลอด 28 ก.ค เงียบมากเลยค่ะ

บ้านนี้ปวดท้องอาทิตย์นึงเเล้วค่ะ

น้องหญิงหรือชายคะ🥰

ได้ผู้ชายค่ะ💙

🥹เหมือนกันเลยจ้าา

24 นี้ค้า ยังเงียบอยู่เลย😂

Câu hỏi liên quan