22 Các câu trả lời

ปานค่ะแม่ต้องเอาแหวนทองวงไว้ตอนก่อนพระอาทิตตกดินค่ะไม่งั้นเดี๋ยวจะกว้างกว่านี้ค่ะลูกชายบ้านนี้ก็เป็นย่าเอาแหวนทองวงให้ตอน4เดือนตอนนี้ยังเล็กอยู่เท่าเดิม

ลูกคนโตก็เคยเป็นค่ะแบบนี้เลยพาไปหาหมอหมอบอกเป็นเชื้อราค่ะ.. หมอให้ยามาทาแผลน้องลอกเป็นแผ่นๆเลยค่ะแล้วก็หาย

ไปพบเเพทย์ดีกว่าเพราะภูมิคุ้มกันน้องยังต่ำบริเวณศีรษะอาจติดเชื้อ

หาหมอด้านผิวหนังดีกว่าค่ะ....เป็นหมอทางผิวหนังโดยตรงเลย

น้องโดนอะไรกัดรึป่าวคะ ทายาให้น้องหรือยังคะ

ลองพาไปหาหมอผิวหนังนะคะแม่ น่าจะผิดปกติแล้ว

หาหมอเด็ก หรือหมอผิวหนังโดยเฉพาะค่ะ

รีบไปปรึกษาหมอดีกว่านะคะคุณแม่

VIP Member

รีบหาหมอเลยค่ะ ปล่อยถึง4 เดือน

ไปหาหมอ​ เดี๋ยวติดเชื่อ

Câu hỏi liên quan