5 Các câu trả lời

แรกๆก็แบบนี้ค่ะอาการเดิมกันเปะเลยค่ะ เป็นตอน1เดือนหลังๆมาเริ่มไอหนักไปหาหมอ1เดือน21วัน ปอดยังปกติ พอมาตอน2เดือน9วันไอหนักหอบเหนื่อย เป็นปอดอักเสบแอดมิดยุ4คืนอาการดีขึ้นได้กลับบ้านแต่ยังไม่หายขาย ตอน2เดือน21วันมานอนรอบที่2ค่ะ เป็นแล้วหายยากจริงๆ

บ้านนี้เป็นค่ะตั้งแต่แรกเกิดเลยตอนนี้3เดือนกว่าก็ยังเป็นยุแต่ดีกว่าเมื่อก่อนหาหมอหมอบอกมีเสลดที่คอแต่ไม่เยอะปอดปกติเราใช้นำ้เกลือแบบสเปรย์พ่นแล้วดูดออกเอาค่ะ

เด็กแรกเกิดจะมีภาวะหลอดลมอ่อนได้ค่ะ ถ้าเวลาอื่นไม่เป็น ไม่มีไข้ ไม่งอแง อาจเป็นเพราะสาเหตุนี้ โตขึ้นอีกจะหายไปเองคืะ

้บ้านนี้3เดือน6วัน​ ยังเป็นอยู่เลยค่ะ​ แต่เป็นแค่บางวันหรือบางเวลา​ และน้องไม่มีอาการไอค่ะ

หลอดลมน้องยังไม่แข็งแรงค่ะลูกที่บ้านก้อเป็นค่ะ

Câu hỏi liên quan