100 Các câu trả lời

ยินดีด้วยจ้าคุณแม่ สุขภาพแข็งแรงไวๆ นะ จะได้มีแรงเลี้ยงเจ้าตัวเล็ก

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ ชื่อคล้ายๆลูกสาวเลยคะ ลูกสาวชื่อ วรัชยา😊

ยินดีด้วยนะคะ ของเรา 38 W 6D ยังไม่มีวี่แววว่าจะคลอดเลย

อดทนนะแม่ ขอให้คลอดง่ายๆนะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ น้องน่ารักน่าชังมากเลยค่ะ☺

ยินดีด้วยคะแข็งแรงทั้งคุนแม่ทั้งคุนลูกนะคะ

อยากแตกแล้วบ้างจัง38+3แล้ว เงียบมากเลยค่ะ

ค่ะ รอๆค่ะ

น่าชังจังค่ะ แข็งแรงๆเลี้ยงง่ายๆนะคะ

บ้านนี้38w เงียบอยู่ค่ะอยากแตกแย่แล้ว

ยินดีด้วยค่ะแม่ น้องน่ารักน่าชังมาก

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่ารักน่าชังมาก 🥰

Câu hỏi liên quan