71 Các câu trả lời

น้ำหนักน้องดีจังเลยค่ะ...แม่บำรุงยังไง..แนะนำกันหน่อยนะ...ทุกคนก็คงอยากรู้เหมือนเรา

แม่ก่อนท้องน้ำหนักกี่โลค่ะและก่อนออกน้ำหนักกี่โลค่ะลูกล้ำมากๆสุขภาพแข็งแรงน่ะค่ะ

ก่อนท้อง 62 ก่อนผ่า 77จ้า

ยินดีด้วยนะคะ💜 ฮืออบำรุงยังไงให้ได้เท่านี้ บ้านนี้น้องยังตัวนิดนึงอยู่เลย😂

คุณแม่รับประทานอาหารแบบไหนค่ะ ขอคำแนะนำค่ะ อยากให้ลูกคลอดออกมาน้ำหนักเยอะๆ

กินข้าวปกติจ้า2มื้อ นมก่อนนอน1กล่อง แต่ช่วง27-36w. แม่น้ำตาลสูงจ้า นน.น้องเลยพุ่ง พอ36w. คุมน้ำตาลได้แล้วแต่นน.น้องก็ขึ้นเรื่อยๆเลยค่ะ ตก2อาทิตย์500กรัม😂😂😂

VIP Member

ยินดีด้วยคร้าา บ้านนี้39+3 น้องไม่ยอมออกมาสักทีคะ อยากเห็นหน้าใจจะขาดแล้ว😂

บ้านนี้อยากคลอดเองมากคะ กลัวได้ลงมีดคะ😂

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่​สุขภาพ​แข็งแรง​ทั้ง​คุณแม่​และ​คุณ​ลูก​นะคะ​❤️

คุณแม่เน้นทานอะไรบ้างคะน้องถึงได้จ่ำม่ำ อยากได้แบบนี้บ้างค่ะ

ขอบคุณจ้า

บ้านนี้กำหนด13 ตุลา ยังไม่แตกค่ะ 41+1 วิคยังเงียบค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ต้องมะลิแข็งแรงๆ เลี้ยงง่าย โตไวนะคะ

25เหมือนกันค่ะ แต่ยังเงียบอยู่ ตอนนี้ก้อ39+2แล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan