15 Các câu trả lời

ยินดีด้วยนะคะแม่.น้องน่ารักน่าชังจังค่ะอยากแตกแล้วอยากเจอหน้าน้องแล้วเหมือนกันอดใจไม่ไหวแล้วค่ะ☺️ 38วิค2วันแล้ว

ยินดีด้วยนะคะแม่ 🥰❤️ บ้านนี้ก็คงรากยาวไปถึง39-40วีคเลยมั้ง😂 38+1แล้ว อยากเจอสุดๆ

เราเองก็นึกว่าเจ็บเตือนเหมือนที่เคยเป็น ถ้าไม่ตัดสินใจไปรพ.คงจะคลอดบนรถค่ะแม่

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ🥰🥰🥰✌️✌️✌️

ขอบคุณค่ะ

คลอดง่ายมากเลยค่ะ ภวานาให้บ้านนี้คลอดง่ายๆแบบนี้บ้าง

ขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ บ้านนี้38 สัปดาห์ยังเงียบยุเลย

ขอบคุณค่ะ เราเองก็ว่าเงียบมีแต่เจ็บเตือน แต่พอน้องจะออกมาจริงๆเตรียมตัวแทบไม่ทันเลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ 39+3 ยังไม่แตกเลย

ยินดีด้วยจ้าแม่.น้องน่าชังมาก

TapFluencer

ยินดีด้วยนะค่ะแม่​😊

ขอบคุณค่ะ

ดีใจด้วยค่ะแม่