116 Các câu trả lời

ได่แล้วค้า ทั้งของทางรพ.กับของในเว็บค่ะแม่

ของเรายังไม่ได้เลยสมัครไปได้2อาทิตยแล้ว

สมัคคั้งแต่วันที่2ค่ะตอนนี้ยังไม่ได้เลย

ได้แล้วเหมือนกันค่าเพิ่งได้มา3-4วันแล้ว

ได้มาแล้วคะ เร็วมากไม่ถึง2อาทิตย์คะ ☺☺

ยังไม่แกะเลยคะ รอน้องคลอดก่อนค่อยแกะคะ

เข้าไปลงทะเบียนในเว็บไซต์ของ ดีนี่ หรืออีกหนึ่งทางคือแอดไลน์ดีนี่เสร็จแล้วจะมีลงทะเบียนแจกฟรี รอประมาณ2-3อาทิตย์ทางดีนี่จะส่งของมาถึงเราคะ

VIP Member

ยังไม่ได้เลยค่ะ รออยู่เหมือนกันค่ะ 😆

ต้องทำไงค่ะ กรอบไปกีรอบแล้วก่อนไม่ได้

ไม่ได้ค่ะ

รอสองอาทิตย์​ก็ได้ของแล้ว ดีมากค่ะ

VIP Member

ยังไม่ได้เลยค่ะแม่รอของกี่วันค่ะ

Câu hỏi liên quan