116 Các câu trả lời

VIP Member

เพิ่มเพื่อนในไลน์ @dneethailand กดเพิ่มเป็นเพื่อนเลยค่ะ แล้วก็สมัครเป็นสมาชิกกับDneeค่ะแต่ของจะได้ไวหรือได้ช้าอันนี้ก็ไม่ทราบเหมือนกันนะคะ

ได้แล้วค่ะ มี 2 ชุดเลย ได้มาจากอบรมคลาสคุณแม่ที่โรงพยาบาลกับส่งมาถึงบ้านค่ะ 😁😁

VIP Member

แปลกนะคะ ไม่มีใครตอบแม่ๆคนอื่นที่ถามว่าลงทะเบียนที่ไหนไอ้เราก็อยากรู้ ?

โอ้สุดท้าย สวรรค์มาโปรด555ขอบคุณค่ะคาใจนานไม่กล้าถาม

ได้แล้วค่าาา แต่ไม่ได้จากแอพนะคะ ได้จากรพ.วันที่คลอด5555

ได้รับแล้วค่ะ​เกือบทุกยี่ห้อเลย.ได้ทางโรงบาล​ค่ะ

สมัครไป3อาทิตย์แล้วยังไม่ได้เลย จะได้ไหมคะเนี่ย

VIP Member

บ้านนี้ยังไม่ได้เลย..แต่ลลทะเบียนไปแล้วจร้า

สมัครไปแล้ว2อาทิตย์กว่าล่ะแต่ยังไม่ได้เลยค่ะ

VIP Member

ยังรออยู่เลย ไม่รู้จะได้ไหม 3 อาทิตแล้ว 😂

VIP Member

สมัครไปตั้งแต่เดือนที่แล้ว ของยังไม่ได้เลย

Câu hỏi liên quan