319 Các câu trả lời

โอ้ววว ยินดีด้วยค่ะแม่ ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้อยากได้ลูกแฝดบ้างแต่ซาวด์แล้วมีคนเดียว

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ ช่วงนี้เทรนแฝดมาแรงจังเห็นโพสต์แฝดกันเต็มเลย^^

งื้ออ ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ทางนี้อยากได้แฝดเหมือนกัน 😂😂

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้อยากมีแฝดมาก แต่น้องมาเดี่ยวๆเลย

ยินดีด้วยนะคะบ้านนี้ก็แฝดคะ คนละถุง10สัปดาห์แล้วคะ

อร้ายยย มาแพ็คเกจคู่เลย ยินดีด้วยนะคะ ว่าที่คุณแม่

พึ่งเคยเห็น ยินดีด้วยนะคะ มาอัพเดทบ่อยๆน้าาาแม่

น่าเอ็นดูจังลูกกกกกก นี่ก็มาเป็นคู่เหมือนกัน

บ้านนี้ก็อยากได้แฝดค่ะ ยินดีกับคุณแม่ด้วยนะคะ

Câu hỏi liên quan