7 Các câu trả lời

ไปได้แล้วค่ะ จะได้กินยาบำรุง โฟลิคช่วง3เดือนแรกมีผลต่อพัฒนาการตัวอ่อนมากค่ะ อย่ารอเลยค่ะ รีบไปฝากเร็วๆยิ่งดีต่อคุณแม่และลูกในท้องนะคะ

แนะนำให้รีบไปฝากเลยจ้าาา ได้ยาบำรุงเลือดกับโฟลิคมาทานบำรุงเจ้าตัวเล็กนะคะ

รีบไปฝากดีกว่าคะ เพื่อความปลอดภัยของแม่และลูก ได้วิตามินมาบำรุงลูกด้วย

ช่วงแรกทารกในครรภ์ต้องการโฟลิค คุณแม่ควรไปฝากเพื่อได้ยามากินนะคะ

ขอบคุณคะ

VIP Member

รีบไปฝากนะคะคุณเเม่ จะได้ยามากิน

ไปได้เลยค่า จะได้เอายามาทานค่ะ

รีบฝากครรภ์นะคะ จะได้ยามาบำรุง

Câu hỏi liên quan