9 Các câu trả lời

ตอนนี้ 6+2 สังเกตุตัวเองว่ามีอาการเพลีย + มึนหัวค่ะ อยากกินอะไรหลากหลายแต่ว่ากินได้แค่สองคำก็อิ่ม พออิ่มก็ง่วงนอน ถ้าฝืนไม่นอนจะรู้สึกมวน ๆ ท้องเหมือนคลื่นไส้ค่ะแต่ยังไม่ถึงขั้นอวก ห่างยาดมไม่ได้เลยค่ะ ส่วนทางร่างกายอื่น ๆ ก็เจ็บหน้าอกแล้วก็มีปวดท้องน้อยบ้างนิดหน่อยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ เริ่มแพ้ท้อง5วีคและ ทางนี้เบื่อข้าว แค่มองก็หมินแล้วกินได้แค่นมผลไม้ ละข้าวต้มแบบกล่อง

นี่5วีคเเล้วยังไม่มีอาการเเพ้ท้องเลยค่ะ มีเเค่เจ็บเต้ากับปวดท้องเป็นพักๆ

เหมือนกันเลยคะไม่แพ้อยากกินทุกอย่างเลย

แพ้ค่ะ ตอน7วีคจะ8วีค แพ้หนักมาก ขมปากขมคอ กินไรก็ออกหมดเหนื่อยมากค่ะ

5wมีพะอืดพะอม อยากกินของเปรี้ยว มีเจ็บเต้านม ปวดท้องเป็นพักๆๆ

หนักๆสามารถไปหาหมอเพื่อรับยา ฉีดยา และนอนให้น้ำเกลือได้คะ

เเพ้ค่ะเเม่บ้านนี่จะเข้า7วีคเหม็นหน้าพ่อมาก55

สอบถามแม่ค่ะ 5วีคนิแม่ซาว์เจอน้องยังค่ะ

แล้วแต่คนค่ะแม่ วันนี้ไปซาวด์ผ่านช่องคลอดมาหมอบอกเจอตัวแล้วแต่หัวใจยังไม่ชัด

5w มีพะอืดพะอม เวียดหัวค่ะ