37 Các câu trả lời

ตกใจตังเองเหมือนกันค่ะ เดี๋ยวยังใหญ่ได้กว่านี้อีก ตอนนี้ 34w แล้วค่ะ ท้องแรกเหมือนกัน

VIP Member

ใหญ่กว่าบ้านนี้อีก บ้านนี้ 25+1 วีคท้องออกนิดเดียวเอง😂 แม่บ้านนี้เป้นคนตัวเล้กค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ใส่เสื้อโอเวอร์ไซส์จนกลายเป็นเสื้อรัดรูปได้ 😂

บ้านนี้22wแล้วค่ะ ยังไม่ค่อยใหญ่เลยอย่างว่าท้องแรกด้วย😚😚

ของเค้าก็ใหญ่แบบนี้เลยค่า เริ่มเจ็บๆปวดๆที่เอวมากๆเลย

30+4w ค่ะ บอก7เดือน มีแต่คนทักท้องเล็ก แต่น้องดิ้นเก่งมาก

ใหญ่กว่าบ้านนี้อีกค่ะ. บ้านนี้26+6. แทบไม่ออกเลยค่ะ

21วีคค่ะ เสื้อเริ่มเป็นเอวลอยแล้วเหมือนกัน 5555

บ้านนี้8เดือนแล้วท้องเล็กกว่าคุณแม่อีกค่ะ555

แม่บ้านนี้ตอน6เดือนค่ะ ใหญ่เหมือนกัน

Câu hỏi liên quan