7 Các câu trả lời

ไปหาหมอฝากครรภ์เลยคร้าแม่ ไปไวจะได้ยามาบำรุงไวดีต่อเบบี๋เราด้วย เราไปตั้งแต่ตรวจขึ้น2ขีดเลยไปวันแรกยังซาวด์ไม่เจออะไรเลยจนตอนนี้35w2dแล้ว🥰

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ แต่ของหนูเข้า 6 วีคแล้ว พะอืดพะอมมากกก หิวแต่กินได้นิดเดียว บางครั้งกินอะไรไม่ได้เลย ทรมานสุดๆ แม่😭

ไม่ต่างกันเลยค่ะแต่พยายามหาอะไรมาทานบ่อยๆๆนะค่ะ✌️✌️ค่ะแม่

บ้านนี้ก็อาการแบบนี้ค่ะ รีบไปตรวจกับคุณหมอก็ดีนะคะ จะได้ซาวด์ดูถุงตั้งครรภ์ และยาบำรุงมาทาน

ปกติค่ะแม่บ้านนี้ก็มีอาการปวดหน่วงท้อง ท้องอืดอึดอัด บ้านนี้ก็ไปฝากท้องตอน5 วีคค่ะ

TapFluencer

ปกติค่ะแม่ ตอนแรกเราก็เป็นค่ะ ตอนนี้เริ่มดีขื้นบ้างแล้วค่ะ

ปกติค่ะแม่ แต่บ้านนี้มีอาการแค่ปวดหลังปวดขา หิวบ่อย

ปกติค่ะแม่ไม่ต้องกังวลนะคะ