7 Các câu trả lời

น้ำคล่ำรั่วรึป่าวคะ คุณหมอเคยแจ้งว่าถ้ามีน้ำใสๆออกมามากหรือน้อยก็ตามให้ รีบ ไป รพ คะเพราะอาจเป็นน้ำคล่ำรั่วได้คะ

บ้านนี้เคยออกเหมือนกันค่ะ เเต่จะออกน้อยมาก พอรุ่งขึ้นก็ไม่มีละ น่าจะตกขาวเเบบน้ำใสๆ ตอนนี้36+5วีคละ

ตอนนี้37สัปดาห์พอดีค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะ ไหลออกมาจนแฉะ. กกน.เลย แต่ไม่ได้ไหลตลอดเวลา ไหลเป็นบางที. บ้านนี้37+5แล้ว

เป็นแบบนี้เลยค่ะ37สัปดาห์พอดีค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ มีไหลเป็นทีๆๆ คุณหมอว่ายังไงมาอัพเดตด้วยน่ะค่ะ

ค่ะ

ไหลเยอะมั้ยคะแม่ น่าจะน้ำคล่ำหรือป่าวค่ะ ไปหาหมอค่ะถ้าไหลเยอะ

ตอนนี้หยุดไหลแล้วค่ะ มันแฉะเป็นบางทีค่ะ ไม่แน่ใจใช่น้ำคล่ำรึเปล่า ไม่มีกลิ่นค่ะ พรุ่งนี้หมอนัดพอดีค่ะ

น้ำคร่ำเรา กลิ่นคาวมากค่ะ

ไปรพ.รึยังคะ

Câu hỏi liên quan