24 Các câu trả lời

น้องทานแล้วอึปกติมั้ยมีอาการอืเท้องปวดท้องรึป่าวถ้าไม่ ก็ไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนค่ะ เพราะผงสารอาหาร ก็เหมือนไปกันเกิบทุกยี่ห้อ เอาน้องเป็นหลัก ทานแล้วไม่อืดท้องท้องไม่ผูก แค่นี้พอค่ะแม่

บ้านกิน S26 ตั้งแต่แรกเกิดตอนนีิ้น้้อง 5 เดือนกว่าแล้วค่ะ พัฒนาการน้องดีมากค่ะน้องคลานแล้วค่ะ แข็งแรงสมบูรณ์ 10 โลแล้วค่ะ

S26 กล่องสีทองค่ะเเม่ บ้านนี้ให้กินตั้งเเต่เกิดเพราะเเม่น้ำนมน้อย ตอนนี้6เดือนน้องน้ำหนัก9กิโลเเล้วค่ะ

ส่วนใหญ่โรงบาลบอกว่า s26ดีสุด เราคลอดลูก 3 ที่ พยาบาลก็บอกเอส26 ดีสุด เราให้ลูกกิน การขับถ่ายปกติดี

บ้านนี้กินเอนฟาแล็คขับถ่ายง่ายมาก แต่จริงๆน่าจะขึ้นอยู่กับเด็กแต่ละคนด้วยค่ะ

บ้านนี้ทานปกติน้ำหนักขึ้นดีคะอึปกติคุณแม่ต้องดูว่าน้องทานแล้วอึแข็งรึป่าว

ตอนแรกกิน s26 gold หลังๆ save ค่าใช้จ่าย เลยกินตัวนี้ ดีเหมือนกันครับ ขับถ่ายดีปกติ

น้องทาน s26 ค่ะถ่ายง่ายกินตั้งเเต่1เดือนจนตอนนี้4เดือนแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็จะให้ทาน เอส26 เหมือนกันค่ะ แต่เป็นตัวโกลค่ะ

เสียดายน้องไม่ดูดขวดเลยคะ😥 ทำยังไงน้องถึงจะดูดขวดคะ

Câu hỏi liên quan