58 Các câu trả lời

ถ้าเราดื่มแล้วมีอาการเวียนหัว คือเราแพ้นมชนิดนี้รึป่าวคะ? #ท้องแรก

ขอรับได้ไหมคะ ไม่ได้กินนมเลยค่ะ🥺 134/10ต.โพนงาม อ.อากาศอำนวย จ.สกลนคร 47170

กินดีนะคะ กินอยู่คะ สามีชงให้กินทุกคืนก่อนนอนแต่จะสลับกินไปอะคะ

สนใจคะ มีคนรับยังคะ แม่มีน้ำให้น้องกินไม่พอค่ะ เลยอยากเสริมนมผง

สนใจค่ะตอนนี้ท้องได้4แล้วค่ะ งบน้อยค่ะอยากลองทานดูบ้างค่ะ

สนใจค่ะตั้งครรภ์ได้5เดือนแล้วค่ะอยากลองทานบ้างค่ะ

สนใจค่ะ อายุ15ไม่มีงานทำ ตอนนี้ท้องได้5เดือนกว่าแล้วค่ะ

สนใจค่ะ ตอนนี้ทำงานบ้างหยุดบ้าง อยู่พื้นที่เสี่ยงค่ะ

สนใจค่ะแม่บ้านนี้ท้องน้องแฝดค่ะนมไม่พอกินเลยค่ะแม่

อยากได้คะ ตอนนี้น้องน้ำหนักต่ำกว่าเกณฑ์แล้วคะ

Câu hỏi liên quan