55 Các câu trả lời

ตอนนี้ยังไม่คลอดคะเลยยังแต่งตัวให้น้องไม่ได้ แต่ถึงยังไม่ได้แต่งตัวให้น้องยังไงตอนนี้น้องก็กลายเป็นทั้งเจ้าหญิงหรือเจ้าชายสำหรับเราไปเรียบร้อยแล้วคะ

อั่งเปาจ้า 2 ขวบ 4 เดือน คนสุดท้องอยู่ในท้อง ยังไม่แตก😁

VIP Member

ว้ายังไม่แตกเลย ทีมตุลาคม หมดสิทธิ์อวดเจ้าตัวน้อย

VIP Member

ตอนนี้ยังอยู่ในท้องค่ะ ถ้าครบ37wk.ก็อยากคลอดแล้ววว💕

VIP Member

หนูชื่อ คะนิ้ง คะ สโนไวทกับผมอันน้อยนิด😁

ยังไม่ออกมาดูโลกภายนอกเลยคร๊าฟผม

VIP Member

เจ้าหญิงแอนนี่ พร้อมด้วยพระสหาย

VIP Member

น้องกำปั้น 4 เดือน 20 วันครับผม😍😂

VIP Member

เจ้าหญิงแอนนี่ในชุดกระโปรงฟ้า

เจ้าหญิงแพทตี้กับชุดสีม่วงค่ะ