131 Các câu trả lời

เราก็รู้สึกเหมือนกันดิ้นน้อยและเบามาก ท้อง5เดือนค่ะ

20w.พึ่งรู้สึกว่าตอดเองค่ะแอบกังวลบางวันไม่รู้สึกเลย😂

21วีค รู้สึกบ้างเบาๆค่ะ บางวันก็แรงแต่น้อยค่ะ ท้อง2แล้ว

ท้องแรกจ้ารู้สึกตอน19วีค ตอนนี้22วีคแล้วค่ะดิ้นเก่งมาก

ท้องแรก เริ่มรู้สึกตั้งแต่ 17 week ตอนนี้ 20 week ดิ้นเก่งมาก 😂

เป็นจ้า แต่บางทีก็ดิ้นแบบให้รู้สึกได้บ้างอยู่จ้า

เป้นค่ะ แค่รุสึกพอกระตุกค่ะ เพราะหน้าท้องเราหนา

บ้านนี้ท้องดิ้นแบบเห็นชัดมากค่ะ ท้องนูนทุกวัน🤣

ของเรา5เดือนเหมือนกันค่ะดิ้นเก่งแล้วค่ะท้อง2จร้

เหมือนกันเลยค่ะจะ6เดือนหน้าเเล้ว ไม่รุ้สึกเลย

Câu hỏi liên quan