67 Các câu trả lời

ตั้งแต่รู้ว่าท้องบ้านนี้สามีไม่เข้าใกล้เลยจ้า กลัวหลุด ตอนนี้7 เดือนก็ไม่เข้าใกล้55555😅😅😅

บ้านนี้สามีไม่สอบเรื่องแบบนี้เลยเดือน1จะมีแค่รอบ2รอบยิ่งท้องยิ่งไม่อยากทำกว่าน้องเกิดอัตราย

บ้านนี้ก็ไม่บ่อยหรอกค่ะแต่มันเหนื่อยทุกครั้งเลย 😅😅

หมอบอกว่ามีบ้างแต่อย่าบ่อยจะได้ลดระดับความเครียดของพ่อกะแม่และส่งผลดีต่อลูกด้วยค่ะ

บ้านนี้ 7 เดือน อาทิตล่ะครั้งค่ะ หรือตามอารมเค้า เพื่อความสุขเค้า จะได้ไม่กันไม่หาทางอื่น

ช่วยให้สามีไม่เครียดเกินไปด้วยค่ะ ลูกอยู่ในถุงน้ำคร่ำและก็มีกันท่าปกติ ปลอดภัยค่ะ ☺️

บ้านนี้ ตั่งแต่ท้อง 4เดือนจนน้อง1กว่าการบ้านไม่มีเลยคะ รวมๆแล้วครึ่งปีได้ เราไม่ยอมเอง

บ้านนี้อาแม่จัดเต็ม555เกือบทุกวัน ดีที่ไม่มีภาวะเสี่ยง อีกหน่อยคงต้องงวด ท้องเริ่มโต

บ้านนี้33+5แล้วจ้าสามียังทำการบ้านอยู่เลยจ้าไม่มีอาการหรือผลข้างเคียงอะไรเลยจ้า😂😂

บ้านนี้ก็ไม่มีอาการจ้า นอกจากหอบแดก 😅

บ้านนี้พ่อไม่ทำค่ะ บอกว่า กลัวลูกแท้ง จนกว่าแม่อยากเอง แล้วค่อยสะกิดพ่อค่ะ😂😂

เรานี่วันเว้นวันเลยจ้า ...เราก็ไม่ค่อยมีอารมณ์เท่าไหร่ แต่เพื่อความสุขคุณพ่อ5555

7เดือนแล้วค่ะ บ้านนี้ก็ทำยุเหมือนเดิมแต่อาทิตละครั้งค่ะ คลายเคลียดให้คุณพ่อ555

Câu hỏi liên quan