23 Các câu trả lời

ท้องสองเหมือนกันค่ะเเต่บ้านนี้รู้สึกตั้งเเต่4เดือนเลย ตอนนี้6เดือนกว่าเเล้วค่ะ ท้องเเรกรู้สึกจริงๆชัดๆ7เดือนเลย

บ้านนี้4เดือนก็รู้สึกเลยคะ แต่เรื่องอ้วน น่าจะเกี่ยวเพราะหน้าท้องหนาคะ กว่าจะรู้สึกก็น่าจะ6-8เดือนถึงจะรู้สึก

4เดือน เริ่มรู้สึกนิดๆ พอใกล้ๆ5เดือนเริ่รู้สึกชัดเจนขึ้นค่า ไม่ค่อยอ้วนแต่หน้าท้องเราหนาอยู่นะ

ท้องเเรกค่ะ รู้สึกดิ้นตั้งเเต่4เดือน ตอนนี้4เดือนกว่าจะเข้า5เดือนเเล้วค่ะ เพศชายค่ะ

หน้า​ท้อง​แม่อาจจะหนาบางทีน้องอาจดิ้นแล้วแต่แม่ไม่รุ้สึกเพราะยังเบาอยุ่คะ

5เดือนควรดิ้น ยิ่งท้องสองยิ่งรู้สึกได้เร็ว เด็กไม่ดิ้นควรพบหมอ ทันทีนะคะ

แม่บ้านนี้ก็อ้วนคะ รู้สึกตอนเดือนที่6คะ รู้สึกช้าเพราะว่าหน้าท้องหนาคะ

บ้านนี้ก้อใกล้จะ5เดือนแล้วยังไม่รู้สึกว่าลูกดิ้นหรือตอดเลยค่ะ

บ้านนี้ก็อ้วนค่ะ แต่ตอดตั้งแต่16W ตอนนี้24แล้ว ดิ้นเก่งแล้วค่ะ

ขอบคุณทุกท่านนะคะ เริ่มทราบเมื่อวันที่ 20/11 ที่ผ่านมาค่ะ ❤❤❤