6 Các câu trả lời

VIP Member

เวลาแม่ไปหาหมอ ถามทุกอย่างที่ถามได้ค่ะ อย่าเก็บไว้นะคะ รวมถึงอาการทุกอย่าง อาหารการกิน การเสริมวิตามิน ถามให้หมดบอกให้หมดค่ะ เพื่อความปลอดภัยของตัวลูกล้วนๆนะคะ

มีอะไรสงสัยควรถามหมอเลยค่ะแม่ หมอตอบได้ดีที่สุด ไม่ควรเก็บมาถามในเน็ต บางเรื่องคำตอบหมอน่าเชื่อสุดค่ะ

ดูในแอพนี้ได้เลยนะคะ มีบอกเกณฑ์น้ำหนักตลอดตามอายุครรภ์ของแม่ ถ้าไม่ต่ำกว่าเกณฑ์ก็ปกติค่ะ

ไม่ต่ำนะคะ บ้านนี้ซาวด์ตอน 20w4d น้อง นน. 336g คุณหมอบอกว่าตามเกณฑ์ดีค่ะ

VIP Member

คุณหมอนะค่ะไม่ใช่ผีปอบ​ ถามไปเลยทุกสิ่งที่อยากรุ้

ตามนี้เลยค่ะแม่