9 Các câu trả lời

ได้สมุดคือฝากแล้วค่ะ สมุดแต่ละที่สีอาจไม่เหมือนกัน ของ เราก็ได้สีเหลือง หาหมอรับยาทุกเดือน ถ้าฝากพิเศษที่คลินิกจ่ายค่าหมอ5000 ตอนคลอดจะเป็นหมอที่เราไปฝากครรภ์มาทำคลอดให้ แต่ถ้าไม่ฝากพิเศษ ตอนคลอดก็อาจจะเป็นหมอคนไหนก็ได้ที่อยู่เวรตอนนั้นพอดีค่ะ

VIP Member

ในสมุดไม่เขียนอะไรเกี่ยวกับข้อมูลตั้งครรภ์เลยหรอคะ ส่วนตัวแม่ที่คิดแม่มั่วแล้วล่ะค่ะ ที่แม่ได้ยามากิน หมอถาม นน.สส. แค่นั้นก็เรียกว่าฝากท้องแล้วค่ะ

น่าจะฝากเเล้วนะคะ ในสมุดที่ได้มาก็จะมีข้อมูลที่หมอจดเเต่ล่ะครั้งอยู่ค่ะลองเปิดอ่านดู

VIP Member

คงฝากเเล้วมั้งคะ บางที่ได้สมุดชมพูบางที่ได้เหลืองก็มี ลองถามหมอนะคะ😂

VIP Member

ถือว่าฝากเเล้วค่ะ ได้สมุดเเล้ว รับยาทุกเดือนอีก

ถ้าได้สมุดแล้วก็ถือว่าฝากแล้วมั้งคะ

ฝากแล้วค่ะ

ฝากแล้วค่ะ

ถามหมอนะคะ