62 Các câu trả lời

ทาออยหลังอาบน้ำช่วยได้มากเลยคะ ปัจจุบันบันท้องแปดเดือนกว่าแล้ว หน้าท้องขา ยังไม่แตกเลยคะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะแบบแม่เลยขนาดไม่ได้เกานะค่ะยังแตก🥺แม่เลยคิดว่าเป็นเรื่องปกติไปแล้วค่ะ

ลองใช้ครีมหรือมาส์กท้องที่ใช้แล้วไม่คันดูมั้ยคะ เพราะยิ่งคันยิ่งเกาแล้วท้องก็จะลายนะ

เป็นเหมือนกันคะคุณแม่ บ้านนี้ใช้อะไรไม่ได้เลย เหม็นไปหมด ค่อยรักษา รักคลอดน้องแล้ว

เบบี้ออยหลังอาบน้ำเลยคะแม่ตอนท้องเปียก เอาเบบี้ลูบๆ แล้งก้อทาโลชั่นจอนสันของเด็ก 🥰

ครีมทาผิวของวาสลีนเลยค่ะแม่ สีเหลือง ของเราท้องใหญ่มากแต่แตกนิดเดียวค่ะ ท้องสองค่ะ

VIP Member

ช่วงแรกเป็นเหมือนกันจ้า แต่ลองใช้อันนี้แล้วดีอยู่น้า ท้องไม่แห้งด้วย แม่ลองดูนะคะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันค่า ต้องคอยหาครีมมาทาบำรุงตลอดเลย เพราะตอนท้องเราก็ต้องไม่หยุดสวย 🤣

ท้องแรกไม่แตกจ้า. มาแตกท้องสองนี่แหละ ทาครีมไว้แต่เนิ่นๆก้ยังแตก. 33สัปดาห์จ้า

ใช้ครีมแบรนด์พี่จ๋าเลยค่ะ ลดลอยแตกดีม๊ากกกกราคาสูงหน่อยแต่่คุ้มราคามากค่ะ

Câu hỏi liên quan