46 Các câu trả lời

เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้คุณแม่หายไวๆนะคะ และน้องมีสุขภาพแข็งแรงค่ะ✌🏻✌🏻

หายไวๆนะคะแม่ ขอให้น้องแข็งแรงเกาะแม่ไว้แน่นๆนะตัวเล็ก สู้ๆค่า✌🏻✌🏻

หายไวๆนะคะแม่ ตัวเล็กเกาะคุณแม่ไว้แน่นๆน๊า เป็นกำลังใจให้ค่ะ 💓

สู้ๆนะแม่เป็นกำลังใจให้คะ ขอให้น้องแข็งแรงเกาะคุณแม่แน่นๆนะลูกก

หายไวไวนะค่ะ ขอให้น้องเกาะแม่ไว้แน่นๆสุ้ๆนะคะ

ขอให้แม่และน้องแข็งแรงนะคะ หายป่วยเร็วๆ สู้ๆคะแม่

หายไวๆนะคะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ ✌️✌️✌️

งื้อ หายไวๆนะคุณแม่ ขอให้แม่และน้องปลอดภัยนะคะ

สู้ๆนะค่ะ น้องเกาะแม่แน่นๆนะลูก หายไวๆนะแม่ 🫂

เป็นกำลังใจให้นะคะ ขอให้น้องเกาะแม่ไว้แน่นๆ