49 Các câu trả lời

บ้านนี้แม่ขับมอเตอร์ไซค์ไปคลอดเองค่ะ อย่ากระแทกเยอะ

บ้านนี้ก็ไปเองเหมือนกันค่ะท้อง8เดือนแล้วเหมือนกัน

37วีคแล้วค่ะ ขับรถกระบะไปเองค่ะ มั้ยอยากให้แฟนลางาน

ตอนนี้36+3ยังขับมอไซมาทำงานทุกวันอยุ่เลยค่ะ🤣🤣

บ้านนี้ไปหาหมอไปคนเดียวตลอดไม่เคยพาแฟนไปเลยค่ะ

นั่งได้ค่ะคุณแม่ แค่ต้องเดินระวังเท่านั้นเอง

38ก็ยังนั่งปกติค่ะ พรุ่งนี้หมอนัดก็ต้องนั่ง55

บ้านนี้ขีมอไซตั้งแต่ท้องอ่อนจนตอนนี้8เดือน

เรา26สัปดา5วันตอนนี่ปวดขามากเรยไครเปนบ่าง

ได้ค่ะแม่ แต่แม่ต้องระวังตัวเองด้วยนะคะ