86 Các câu trả lời

คนจำพวกนี้ชอบเหยียดคนอื่นที่หนึ่งเลยคะสงสัยเขาอิจฉาที่เรามีลูกเขาไม่มีใวคะอย่าคิดมากคะคุณแม่แค่น้องคลอดออกมาแข็งแรงและคุณแม่ปลอดภัยก็พอคะ

ไม่ต้องกังวลเลยค่ะแม่ ไม่มีคนท้องที่ไหนเอวเว้าหรอกค่ะ เรามีอีก 1 ชีวิตอยู่ในท้องนะคะ ไปโฟกัสตรงนั้นดีกว่า อย่าสนใจคำพูดคนแบบนี้เลยนะคะ ✌🏻✌🏻

คนแบบนี้ต้องเจอตอกกลับ แบบนิ่มๆแต่เจ็บๆค่ะ ทักมาได้ไง ปากไม่หูรูด สงสัยอยากมีแล้วไม่มีมั้งคะ เหมือนคนมีปม แม่อย่าเก็บมาใส่ใจเลยค่ะ

แม่อย่าเครียดค่ะ คนแบบนี้มันมีปมตั้งแต่เด็ก พ่อแม่มันคงไม่รักอ่ะค่ะ คอยพูดว่าคนอื่นเพื่อให้ตัวเองดูดีขึ้น น่าพาหาจิตแพทย์มากค่ะ

คุณน้องจะเสียใจทำไมคะ ฟังแล้วรู้สึกว่า ตรรกกะอะไรของเค้า คนท้องจะมีส่วนเว้าส่วนโค้งได้ยังไง สงสัยจะอิจฉาอะไรคุณน้อง แน่ๆเลยค่ะ

อย่าคิดมากเลยค่ะแม่ เราเป็นคนท้องนะคะ จะมีส่วนเว้าส่วนโค้งได้ยังไง มีแต่พุงป่องๆนี่แหละค่ะ อย่าไปสนใจคำพูดของคนอื่นค่ะ 🤗

ลองหาเดรสธรรมดาที่ตัวใหญ่มาใส่ก็ได้ค่ะ​ ลายสวยๆมีเพียบ​ บ้านนี้ใส่ชุดเดรสมาทำงานทุกวัน​ กลายเป็น​แฟชั่นคนท้องแล้วค่ะ555​

นี่โดนแฟนบ่นตลอดค่ะ ดำจัง สกปก ทำไมเทอไม่ดูแลตัวเอง รักแร้ก้ดำ ไม่รักแล้ว อะไรแบบนี้ทุกวัน คุณอย่าไปสนใจคนอื่นพูดเลยนะคะ

คนปากแบบนี้ไม่สร้างสรรค์เลยค่ะ วิจารณ์รูปลักษณ์คนอื่นแบบแย่ๆ คุณแม่อย่าไปใส่ใจเลยค่ะ สังคมบ้านเรามีคนประเภทนี้เยอะค่ะ

อย่าไปสนใจปากคนที่คิดไม่ดีกับเรา..ถามกลับไปคืนเลยใส่แบบนี้แล้วมันไปหนักตรงส่วนไหนของคนพุด..ถึงได้เดือนร้อนแทนขนาดนี้

Câu hỏi liên quan