43 Các câu trả lời

บ้านนี้เริ่มซื้อตั้งแต่รู้ว่าท้องค่ะ​ เน้นสีกลางๆ​ พอ​ 16w ไปซาวด์​รู้เพศก็เต็มที่เลยค่ะ​ นับไปนับมาแรกเกิดรวมพวก​ 3-6ด.​ ที่ซื้อไว้รอ​ ​ 40​ กว่าชุด😂😂😂

เตรียมไว้ก็ดีค่ะ เราท้องแรกกะว่าอีกวันจะชวนแม่สามีไปซื้อของเตรียมไว้ สรุปไม่ทันจ้าเย็นวันนั้นคลอดเลย555 คนที่2นี้ก็เริ่มทยอยเตรียมแล้วจ้า

ที่บ้านทยอยซื้อค่า เริ่มซื้อตอน7เดือน ค่าเพราะทราบเพศ ซื้อเตรียมไปทีละนิดเลยแม่ จะได้มีเวลาเดินเลือก พออายุครรภ์เยอะ ๆเดินนานๆด้อเหนื่อย

บ้านนี้ทยอยซื้อตอน6เดือนค้ะถยอยซื้อเอาค้ะ ที่บ้านโบราณถือเหมือนกันค้ะ แต่ว่าแอบซื้อเก็บไว้ กลัวจะเดินเลือกไม่ไหวค้ะ ตอนท้องแก่😂

บ้านนี้เริ่มทยอยซื้อตั้งแต่ 27 วิคค่ะ ตอนนี้ 29 ตรบหมดแล้ว เหลือแค่ซัก พับเก็บเตรียมหิ้วค่ะ (แม่รีบค่ะกลัวท้องแก่แล้วจะซักจะเก็บลำบาก)

ขอบคุณมากคะ คิดเหมือนกันเลย

บ้านนี้ไปรู้เพศอีกทีตอน 8 เดือนค่ะ น้องหนีบ แต่แม่ดันซื้อเสร็จไปแล้วตอน 6 เดือนค่ะ ซื้อสีกลางๆ เขียว เหลือง ฟ้า

VIP Member

ทะยอยซื้อเลยค่ะถ้าเเม่ไม่ถือ ถ้าใหล้คลอดเดินเลือกซื้อลำบากค่ะบ้านนี้เตรียมตั้งแต่5เดือนเลยค่ะ😁😁😁😁

บ้านนี้ก็ซื้อตอน6เดือนกว่าค่ะ ตอนนี้จะเข้า8เดือนแล้ว เดินค่อนข้างเริ่มจะลำบาก ยังแอบดีใจที่ซื้อไว้😬

แม่บ้านนี้ทยอยซื้อตอน6-7ด.เหมือนกันค่ะ ซื้อตูมเดียวกลัวแฟนซื้อไม่เป็น เนื้อผ้าไม่ดีค่ะ

ทยอยซื้อเลยคร้า บ้านนี้ซื้อตั้งแต่ 6 เดือน ตอนนี้ 8 เดือนกว่าก็ยังไม่ครบเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan