13 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้ทำงานได้ตลอดตอนยุเกาหลีทำจนถึงสี่เดือนครึ่ง..พอกลับไทยช่วงแปดเดือนก้อตัดอ้อยพึ่งเสดไปเดือนธันวาคม..ตอนนี้รอคลอดแร้ว

เพราะกำลังจะเข้าสู่ไตรมาสสุดท้ายค่ะ อาการจะคล้ายๆตอนท้องอ่อนๆ แต่หลายคนบอกว่าหนักกว่าเพราะขนาดท้องใหญ่แล้ว สู้ๆนะคะ

บ้านนี้6เดือน เริ่มนอนไม่หลับ ไม่รู้เป็นไร เพลียมาก ตื่นมาไม่สดชื่นเลย

บ้านนี้นอนกลางวันเกือบทุกวันค่ะ กลางคืนนอนหลับยากและตื่นฉี่บ่อย

VIP Member

เป็นค่ะ 24สัปดาห์พอดี เหนื่อยมากกกกก นอนอย่างเดียวเลย ไม่ไปไหนเลย

เราเป็นนะ 6เดือนเข้าเดือนที่7 ง่วงตลอดเวลานอนได้ทั้งวันจริงๆค่ะ

บ้านนี้12w เพลียมากคะนอนได้ทั้งวัน ทำไรนิดหน่อยกะเหนื่อย

เป็นเหมือนกันค่ะ เพลียๆ ใครพูดอะไรนิดหน่อยก็น้อยใจ

เป็นเหมือนกันคะ เหนื่อยง่ายหายใจลำบาก

บ้านนี้แค่ 6 สัปดาห์ก็เริ่มเป็นแล้วจ้า

Câu hỏi liên quan