33 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็เคยลื่นห้องน้ำหลังไปชนอ่างล้างมือ จุกฟหน่อยไม่มีเลือดไหลตอนนั้นท้องสามเดือนหมอซาวบอกรกเกาะต่ำให้ระวัง ตอนนั้นก็กลัวมากไปหาหมอคบีนิคหยุดวันนั้น อีกวันไปหมอบอกลูกหายใจปกติเลยโล่งใจ กลัวแท้งมากเลยตอนนั้น

แม่ยังมีเวลามาโพสถามแม่ไปหาหมอด่วนๆ เลยค่ะ เดะตัวเล้กเปนไรไป

น้องปลอดภัยแล้ว น้องยังดิ้นปกตินะคะ ผ่านมา2วัน

ก็รีบไปหาหมอเลยค่ะแม่ ห่วงลูกก็รีบไปรพ.นะคะ

ไม่ต้องทำไงค่ะ แค่ไปหาหมอตรวจให้เร็วที่สุด

รีบไปหาหมอเถอะค่ะ ทำอะไรเองไม่ได้หรอกค่ะ

รีบไปหาหมอเลยค่ะ มีอะไรจะได้แก้ไขทันค่ะ

VIP Member

รีบไปหาหมอสิคะ ถามในนี้ก็ไม่ช่วยนะคะ

VIP Member

รีบไปหาหมอให้ตรวจอย่างละเอียดค่ะแม่

รีบหาหมอเลยค่ะ มีอะไรจะได้แก้ทัน

Câu hỏi liên quan