6 Các câu trả lời

สู้ๆนะค่ะ เดี๋ยว 3 เดือนขึ้นไปจะค่อยๆดีขึ้นค่ะ เราเพิ่งพ้นอาการนั้นมาเลย จะอ้วกก็ไม่อ้วก ลุกหรือหันไปทางไหนจะเวียนหัวง่าย พยายามกินหน่อยนะคะ อันไหนกินได้ก็กินเยอะหน่อย อันไหนกินไม่ได้ก็ไม่ต้องฝืนค่ะเข้าใจ หาลูกอมหรือว่าอะไรเปรี้ยวๆมาทานระหว่างวันแก้พะอืดพะอมได้ค่ะ สู้ๆค่ะเดี๋ยวเลย 3 เดือนไปจะค่อยๆดีขึ้นนะคะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ

บ้านนี้ท้องได้10สัปดาแล้วค่ะ อยากกินอะไรต้องได้กิน ถ้าอะไรที่ไม่อยากกินคือกินไม่ลงเลยค่ะ จะอ้วกแต่ก็ไม่อ้วกค่ะ แต่น่ามืดบ่อย

VIP Member

พะอืดพะอมค่ะ โดยเฉพาะตอนท้องว่างค่ะ เหนื่อยง่าย อยากนอนทั้งวัน( ตอนนี้8วีค)

ไม่เป็นน่ะค่ะแต่ไม่ค่อยหิวเลยค่ะแต่มีอวกนิดหนึ่งจร้

เดี๋ยวถึง3-4เดือนก็หายแพ้ค่ะแม่สู้สู้ค่ะ

VIP Member

เป็นพะอืดพะอมค่า

Câu hỏi liên quan