15 Các câu trả lời

ไปเลยค่ะแม่อย่างไวค่ะ เรามีมูกเลือดตอนตี1 น้ำ คร่ำแตกตี3 ตี4คลอด ยินดีด้วยค่ะจะได้เห็นหน้าลูกแล้ว

VIP Member

ไปหาหมอค่ะ อยากรู้ปากลูกเปิดมั้ย ต้องให้หมอตรวจภายในเท่านั้นค่ะ ไปเดี๋ยวนี้เลย

ตอนนี้เจ็บท้องไหมค่ะ ถ้า 40+ แนะนำว่าไป รพ. ดีที่สุดค่ะ

รีบไปหาหมอด่วนค่ะ ใกล้คลอดขอให้โชคดีปลอดภัยค่ะ

คลอดแล้วจ้า คลอดตอน14:40น. จ้า น้ำหนัก 3210กรัม จ้า

ยินดีด้วยค่ะขอไห้แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะค่ะ

ไปด่วนเลยค่ะ ใกล้คลอดแล้ว รีบไปเลยน่ะค่ะ

รอติดตามอาการคุณแม่อยู่น่ะค่ะ 😚😚

ยินดีด้วยนะคะ มูกออกเยอะมาก

ไปคะปากมดลูกเปิดแล้วมั้งคะ

คลอดหรือยังคะแม่✌️✌️

VIP Member

ไปหาหมอเ​ลยค่ะ​