41 Các câu trả lời

ไม่แพ้ก็ดีแล้วค่ะแม่ บ้านนี้ก็ไม่แพ้เลยเหมือนกันค่ะ กินได้ปกติ ทุกอย่าง จนตอนนี้จะคลอดแล้วค่ะ

ของเราท้องเเรกแพ้นิดหน่อย ท้อง2ไม่แพ้เลย กินอร่อยไปหมด ได้ชายทั้งคู่เลยค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกไม่แพ้เลย ได้ลูกสาว ท้องนี้แพ้หนักมากพึ่งจะหายแพ้ ยังไม่รู้เพศ

ชอบกินเส้นๆน้ำๆเหมือนกันค่ะ ไม่อ้วกไม่เหม็น แค่เหนื่อยๆ ทีมลูกสาวค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะ ไม่อยากทานข้าว แต่ชอบกินเส้นๆน้ำๆ ก๋วยเตี๋ยว ขนมจีน ข้าวซอย ราดหน้า ทีมลูกสาว

บ้านนี้เข้า5เดือนแล้วไม่แพ้เหมือนกันค่ะหมอสันนิษฐานว่าได้ผู้ชายค่ะ

อาการแบบนี้เลยค่ะ หน้าใสมาก จากผมร่วงเยอะๆกลายเป็นคนผมหนา ลูกสาวค่ะ

4เดือนกับ1สัปดาห์ไม่แพ้อะไรชอบกินของหวานยังไม่รู้ว่าชายหรือหญิงค่ะ

ไม่แพ้ก็ดีละค่ะแม่ บ้านนี้แพ้ท้องพึ่งหาย น้ำหนักลดจนโดนพยาบาลดุ😅

ไม่แพ้ท้องตั้งแต่เดือนแรกจนตอนนี้เจ็ดเดือนแล้วค่ะ ได้ลูกชายค้า😂

เป็นค่ะตั้งแต่ท้องมาตอนนี้7เดือนแล้วไม่แพ้ท้องเลยค่ะ กินได้ปกติ