294 Các câu trả lời

เค้าเรียกว่าผื่นตั้งครรภ์​ค่ะเคยเป็นตอนท้องลูกคนแรกคลอดแล้วเดี่ยวก้หายเองค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะตอน35วีคแรกๆขึ้นผื่นแดงคันมากพอเป็นมากๆก็เริ่มเป็นรอยดำเลยค่ะ

แม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ถ้าอากาศร้อนเป็นเลยค่ะ ต้องอยู่ในที่เย็นๆค่ะ หายแน่นอนค่ะ

พึ่งเบาไปเองคะ เป็นตอน 35 วีคค่ะ แม่ยิ่งเกายิ่งลาม ตอนนี้ทิ้งรอยไว้ แบบเยอะมาก

เป็นค่ะลามทั้งตัว เป็นตอน35วีค ตอนนี้ไม่คันแล้วค่ะ แต่ทิ้งรอยไว้ทั่วร่างกายเลย

TapFluencer

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ผื่นคันขึ้นเต็มเลยที่ท้องไม่ค่อยขึ้น แต่ขึ้นที่ขา และแขนค่ะ

หายเร็วๆนะคะคุณแม่ สุ้ๆค่ะ✌️✌️ ถ้าไม่ไหวจริงๆ แม่ไปหาหมอเลยนะคะ เป็นห่วงค่ะ🥰

แม่บ้านนี้คันหน้าคันคอ.เกาจนเป็นรอย.ตามแขน.ขาหนีบ.แฟนถามว่าเป็นอะไรคันแบบนี้

บ้านนี้ก็เป็นคะแต่เป็นตอน20w ตอนนี้ไม่มีแล้วจ้าไม่เกาทาคาลามายมันก็หายเองค่ะ

มีเหมือนกันค่ะ ช่วง 36-37 week พยายามไม่เกสเลยค่ะ คันที่หน้าท้องบ่อยมากกลัวท้องลาย

Câu hỏi liên quan