8 Các câu trả lời

คิดเหมือนแม่เลยค่ะ คนโตลุกชายแล้วคนทีสองอยากได้หญิงถ้าได้ชายก็ไมเป็นไรขอแค่ให้ครบ32และแข็งแรงก็พอค่ะ ยังใงก็ลูกเราชายหรือหญิงเราก็รักค่ะ

ท้องแรกเราท้องแฝดผู้ชาย ผิวพรรนน่าตาไม่ดำ แต่พอท้องนี้ได้ผู้หญิงสมใจ มาพร้อมกับความดำทุกสัดส่วนเลยจร้า

ท้อง3เหมือนกันค่ะ แม่ไปค่ะ ท้อง3เราต้องเสียเงินค่าคลอดประมาณเท่าไร ค่ะ

แบบนี้หญิงไหมคะ ถ้าชายสะดือจะนูนออกมา จากประสบการณ์ท้องชาย2คน

แม่ลองเอาสำลีกับแอลกอฮอร์เช็ดดูนะค่ะ

แนะนำใช้เบบี้ออยเช็ดสะดือค่ะ

สะดือดำจริงค่ะ

เราท้อง2 บอกเลยดำทุกตรง55555

Câu hỏi liên quan