99 Các câu trả lời

ปกค่ะแม่ท้องจะเริ่มออกประมาน4-5เดือนได้จร้า ของเราตอนท้องลูกคนแรกได้5เดือน ยังเหมือนคนใม่ได้ท้องเรย555+ กว่าท้องจะออกเกือบ6เดือนได้ แต่ต้องแร้วแต่หนาท้องของแต่ละคนด้วยจร้าจะออกใวหรือช้า สต.แม่บ้านนี้หน้าท้องหนาเรยใม่ค่อยออก

VIP Member

แม่อย่ากังวลค่ะ บ้านนี้ท้องแรกช่วง3เดือนยังท้องยังเล็กเหมือนไม่ได้ท้อง จะเริ่มใหญ่ช่วง6เดือนค่ะแม่ พอเดือนที่8จะใหญ่มากจนคนทักว่าท้องแฝดเลยค่ะแม่

3เดือนเด็กไม่ถึง5เซน คิดว่าท้องจะใหญ่แค่ใหนค่ะ งงจะให้ใหญ่ตั้งแต่อสุจิเข้าไปผสมเลยหลอ คนทักก็ทักเก่งประหนึ่งว่าไม่เคยท้อง

อย่าไปสนใจค่ะเดียวเครียดมากจะส่งผลไปถึงลูกเอาค่ะ

ปกติค่ะ บ้านนี้ท้อง3เดือนยังแบนราบยุเลย ท้องมาป่องเอาตอน5เข้า6เดือนค่ะ แล้วหลังจากนี้ท้องจะโตขึ้นเร็วมาก ไม่ต้องกังวลค่ะ

ปกติค่ะ ท้องแรก 4 เดือนก็แค่มีพุงหน่อยๆเองค่ะ ตอนนี้ ท้อง 2 เพิ่ง 4 เดือนท้องออกอย่างกับ 6 เดือนเลยเรา

ปกติค่ะ เราจะ4เดือนยังมีแต่พุงเดิมเลยค่ะ เห็นหลายๆบ้านบอกว่ารอ5-6เดือนเดะท้องก็ออก

VIP Member

บอกเค้าไปค่ะ น้องตัวเท่าเงาะ จะให้ท้องใหญ่แบบแตงโมเลยหรอ เกียดอีพวกทักท้องเล็กๆ

ใช่ค่ะ พาเครียดด้วย

ไม่เล็กหรอกค่ะดู น้ำหนักลูกดีกว่าว่าตามเกณฑ์มั้ยของเรา3เดือนยังแทบมองไม่เห็นเลย

นี่ก็ตอน3เดือนกว่าค่ะแม่ ปกติหน้าท้องหนาไม่เกินผ่ามือ 55555 ไม่เล็กไม่ใหญ่เกิน 😁

บ้านนี้จะ5เดือนแล้ว จากเดิมตอนยังไม่ท้องหนัก51 พอท้องน้ำหนักเหลือ48-49เฉยเลยยย

Câu hỏi liên quan