18 Các câu trả lời

หมอไม่ซาวหรอคะ​ เราไปรพ.หมอก็คลำไม่เจอ​ พอไปฝากคลีนิคหมอก็ซาวเลยเจออ่ะค่ะ​ จนตอนนี้จะคลอดแล้วคือเราท้องหนาเลยคลำไม่เจอ​ ลูกดิ้นก็ไม่ค่อยเห็นรู้สึกอยู่คนเดียว

น้องยังเล็กมากค่ะ ตอนเราไปฝากครรภ์หมอก็คลำไม่ได้ค่ะ แต่หมอก็อัลตร้าซาวด์ให้เลย เจอน้องค่ะ น้องเล็กมากๆ ตอน8วีค ค่ะ

ตอน 11 วีค หมอหายากค่ะ บ้านนี้ แต่ซาวด์เจอ พอมา 16 วีค ฟังเสียงหัวใจ เต้นแรงมากค่ะ รอ 20 วีค ลุ้นเพศค่ะ

คลำไม่เจอเหมือนกันค่ะเพราะน้อง มินิมาก ซาวด์เท่านั้นค่ะที่เจอตอนนี้5เดือนแล้วดิ้นเก่งมาก

VIP Member

บ้านนี้ก้คลำยังใม่เจอค่ะเพราะน้องยังตัวเล้กอยู่ค่ะ ต้องซาวค่ะถึงจะเห้นน้อง

VIP Member

3 เดือนแล้วไม่ซาวเลยหรอค่ะ ทำไมต้องคลำ? เราซาวตั้งแต่ครั้งแรกที่ไปฝากท้องเลย 7w

บ้านนี้ก็ไม่ได้ซาวนร้า มาซาวตอน20w แล้วรพ.

ซาวด์ดูนะคะ แต่ถ้าซาวด์แล้วไม่เจอ ก็แสดงว่าน้องไม่อยู่แล้ว ซาวด์ชัวสุดคะ

VIP Member

3เดือนมดลูกอยู่ต่ำมากค่ะ ยังคล่ำไม่เจอ แต่จะพบได้จากการซาวด์แล้วค่ะ

แปลกจังค่ะ ทำไมหมอไม่ซาวด์ให้ เราไปฝากรอบแรกตอน 6w หมอก็ซาวด์ให้เลย

บ้านนี้เจอตอน 5 เดือน เพราะน้องตัวเล็กอยู่ เลยคลำไม่เตอ

Câu hỏi liên quan